Smart Tivi LG QNED 4K 75 inch 75QNED80SQA.ATV Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH LG ELECTRONICS VIỆT NAM HẢI PHÒNG
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 75 inch
  • Độ phân giải
  • 4K (Ultra HD)
  • Công nghệ hình ảnh
  • Active HDR
    Bộ xử lý α7 Gen5 AI 4K
    Chế độ game HGiG
    Chế độ hình ảnh phù hợp nội dung
    Chế độ nhà làm phim FilmMaker Mode
    Color Consistency
    Dải màu rộng Nano Color Pro
    Giảm độ trễ chơi game Auto Low Latency Mode (ALLM)
    HDR Dynamic Tone Mapping
    HDR10 Pro
    Hiển thị màu rực rỡ Quantum Dot NanoCell Color
    HLG
    Kiểm soát đèn nền - Local Dimming
    Motion Pro
    Nâng cấp hình ảnh AI Picture Pro 4K
    Nâng cấp độ phân giải 4K AI Upscaling
Âm thanh
  • Loa
  • 20W
  • Công nghệ âm thanh
  • Bluetooth Surround Ready
    Chế độ lọc thoại Clear Voice Pro
    Dolby Atmos
    Âm thanh phù hợp theo nội dung AI Sound
    Điều chỉnh âm thanh tự động AI Acoustic Tuning
    Đồng bộ hóa âm thanh LG Sound Sync
Kết nối
  • Cổng Internet
  • LAN, Wifi
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • 4 cổng
  • Cổng xuất âm thanh
  • 1 cổng 3.5 mm, 1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC)
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • webOS 6.0
  • Remote
  • Magic Remote tích hợp micro tìm kiếm giọng nói
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
    Alexa
  • Tìm kiếm giọng nói
  • Alexa (Chưa có tiếng Việt)
    Google Assistant (Chưa có tiếng Việt)
    LG Voice Search - tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt
    Nhận diện giọng nói LG Voice Recognition
    Tìm kiếm giọng nói trên YouTube (Chưa có tiếng Việt)
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Indonesia
  • Năm ra mắt
  • 2022
  • Kích thước
  • Ngang: 1820 mm
    Cao: 1115 mm
    Độ dày: 200 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1675 mm
    Cao: 964 mm
    Độ dày: 44.5 mm
  • Khối lượng
  • 36.9 kg
  • Khối lượng không chân
  • 35.9 kg
Tiện ích
Smart Tivi LG QNED 4K 75 inch 75QNED80SQA.ATV [TẠM HẾT HÀNG]
33.820.000đ
Quà: 570.000đ
Số lượng:
Samnec Điện Máy
Samnec Điện Máy
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Online
Mua hàng trực tuyến
Hotline: 1900 599 922
2
Samnec Hồ Sen
Số 4 Hồ Sen, phường Lê Chân, HP
Hotline: 02253 611 488
3
Samnec An Dương
Số 645 Máng Nước, An Dương, HP
4
Samnec An Lão
Chợ Tứ Nghi, Minh Khai, An Khánh, Hải Phòng
5
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
6
Samnec Kiến Thuỵ
ngã tư Quế Lâm, Trà Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng
7
Samnec Thuỷ Nguyên
SỐ 107 TDP25/10 Phường Thuỷ Nguyên -TP Hải Phòng
8
Samnec Hoàng Diệu
Số 3D Hoàng Diệu, phường Hồng Bàng, Hải Phòng, Hải Phòng
9
Samnec Hải An
Số 533-535 Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng
Đóng
ĐIỆN MÁY SAMNEC CAM KẾT
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Bảo hành chính hãng 2 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số kỹ thuật
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 75 inch
  • Độ phân giải
  • 4K (Ultra HD)
  • Công nghệ hình ảnh
  • Active HDR
    Bộ xử lý α7 Gen5 AI 4K
    Chế độ game HGiG
    Color Consistency
    Dải màu rộng Nano Color Pro
    HDR Dynamic Tone Mapping
    HDR10 Pro
    HLG
    Motion Pro
Âm thanh
  • Loa
  • 20W
  • Công nghệ âm thanh
  • Bluetooth Surround Ready
    Dolby Atmos
Kết nối
  • Cổng Internet
  • LAN, Wifi
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • 4 cổng
  • Cổng xuất âm thanh
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • webOS 6.0
  • Remote
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
    Alexa
  • Tìm kiếm giọng nói
  • Alexa (Chưa có tiếng Việt)
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Indonesia
  • Năm ra mắt
  • Kích thước
  • Ngang: 1820 mm
    Cao: 1115 mm
    Độ dày: 200 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1675 mm
    Cao: 964 mm
    Độ dày: 44.5 mm
  • Khối lượng
  • 36.9 kg
  • Khối lượng không chân
  • 35.9 kg
Tiện ích
Xem thêm
Mô tả sản phẩm
Quantum Dot hội tụ NanoCell
Đốt cháy các giác quan của bạn với màu sắc QNED
Trải nghiệm màu sắc bên ngoài thế giới với sức mạnh kết hợp của Quantum Dot và NanoCell
Dimming Pro
AI Picture Pro
AI Sound Pro
ThinQ AI & WebOS
Tùy chỉnh cá nhân hóa thuận tiện
Xem TV thuận tiện với các cảnh báo, đề xuất, trợ lý thông minh cá nhân hóa và nhiều tính năng khác.
Trợ lý thông minh & Kết nối
Thông báo thể thao
Hồ sơ của tôi
Chia sẻ giữa các phòng
Điện ảnh đích thực
Sống dậy cảm xúc
Tận hưởng trải nghiệm điện ảnh ngoạn mục từ chính ngôi nhà bạn thật thoải mái với LG QNED.
FILMMAKER MODE
Chơi game nâng cao
Cỗ máy chiến thắng mạnh mẽ
Trình tối ưu hóa trò chơi & Bảng điều khiển
HGiG
4K 120Hz, ALLM, eARC, & VRR
Đưa chơi game lên một tầm cao mới với sự hỗ trợ cho 4K 120Hz, VRR, ALLM và eARC ở thông số kỹ thuật HDMI 2.1 mới nhất, để giảm mờ chuyển động và bóng mờ và mang đến khả năng đồ họa mượt mà, đồng bộ ở độ phân giải cao.
Xem thêm
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Đánh giá Smart Tivi LG QNED 4K 75 inch 75QNED80SQA.ATV