Smart Tivi LG UHD 4K 75 inch 75UQ9100PSD.ATV Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH LG ELECTRONICS VIỆT NAM HẢI PHÒNG
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 75 inch
  • Độ phân giải
  • 3,840 x 2,160 p
  • Công nghệ hình ảnh
  • AI Upscaling
    HDR10 Pro
    FILMMAKER MODE ™
    Dynamic Tone Mapping
    AV1 (Video Decoder)
    HGIG Mode
Âm thanh
  • Loa
  • 20W
  • Công nghệ âm thanh
  • Dolby Atmos
    AI Sound Pro
    Clear Voice Pro
Kết nối
  • Cổng Internet
  • LAN, Wifi
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • 3 cổng
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • webOS
  • Ứng dụng sẵn
  • Ứng dụng cài thêm
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
    Amazon Alexa
  • Tìm kiếm giọng nói
  • Hỗ trợ ứng dụng
Thông số kỹ thuật khác
  • Kích thước
  • Ngang: 1678 mm
    Cao: 1045 mm
    Độ dày: 378 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1678 mm
    Cao: 964 mm
    Độ dày: 59.9 mm
  • Khối lượng
  • 34.6 kg
  • Khối lượng không chân
  • 31.4 kg
Tiện ích
Smart Tivi LG UHD 4K 75 inch 75UQ9100PSD.ATV [TẠM HẾT HÀNG]
21.040.000đ
Số lượng:
Samnec Điện Máy
0
Samnec Điện Máy
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Online
Mua hàng trực tuyến
Hotline: 1900 599 922
2
Samnec Hồ Sen
Số 4 Hồ Sen, phường Lê Chân, HP
Hotline: 02253 611 488
3
Samnec An Dương
Số 645 Máng Nước, An Dương, HP
4
Samnec An Lão
Chợ Tứ Nghi, Minh Khai, An Khánh, Hải Phòng
5
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
6
Samnec Kiến Thuỵ
ngã tư Quế Lâm, Trà Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng
7
Samnec Thuỷ Nguyên
SỐ 107 TDP25/10 Phường Thuỷ Nguyên -TP Hải Phòng
8
Samnec Hoàng Diệu
Số 3D Hoàng Diệu, phường Hồng Bàng, Hải Phòng, Hải Phòng
9
Samnec Hải An
Số 533-535 Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng
Đóng
ĐIỆN MÁY SAMNEC CAM KẾT
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Bảo hành chính hãng 2 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số kỹ thuật
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 75 inch
  • Độ phân giải
  • 3,840 x 2,160 p
  • Công nghệ hình ảnh
  • AI Upscaling
    HDR10 Pro
    FILMMAKER MODE ™
    Dynamic Tone Mapping
    AV1 (Video Decoder)
    HGIG Mode
Âm thanh
  • Loa
  • 20W
  • Công nghệ âm thanh
  • Dolby Atmos
    AI Sound Pro
    Clear Voice Pro
Kết nối
  • Cổng Internet
  • LAN, Wifi
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • 3 cổng
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • webOS
  • Ứng dụng sẵn
  • Ứng dụng cài thêm
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
    Amazon Alexa
  • Tìm kiếm giọng nói
  • Hỗ trợ ứng dụng
Thông số kỹ thuật khác
  • Kích thước
  • Ngang: 1678 mm
    Cao: 1045 mm
    Độ dày: 378 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1678 mm
    Cao: 964 mm
    Độ dày: 59.9 mm
  • Khối lượng
  • 34.6 kg
  • Khối lượng không chân
  • 31.4 kg
Tiện ích
Xem thêm
Mô tả sản phẩm
Trải nghiệm 4K trong như pha lê
Khung cảnh tuyệt đẹp của hoàng hôn và sông băng.
Phù hợp hoàn hảo trong không gian của bạn
TV LG UHD hiện có thiết kế mỏng hơn và đường viền tối giản bổ sung cho nội thất nhà của bạn.
Nâng cao trải nghiệm xem của bạn
Bộ xử lý AI α5 Thế hệ 5 nâng cao TV LG UHD để mang đến cho bạn trải nghiệm xem ngập tràn.
Xác định lại quy mô 4K
Điều khiển độ sáng bằng AI
Video cho thấy thời trung cổ khi mũi tên thể hiện âm thanh tuôn ra từ nhiều hướng như thế nào.
Thông minh vượt ra khỏi suy nghĩ của bạn
Hồ sơ của tôi
Thông báo thể thao
Trải nghiệm như rạp chiếu phim tại nhà
Xem ở chế độ 4K và tận hưởng trải nghiệm xem như tại rạp chiếu phim.
Hình ảnh cho thấy một cặp vợ chồng đang xem một chương trình bằng TV LG UHD.
Màn hình hiển thị robot trong trò chơi. So với hình ảnh thông thường và áp dụng HDR 10 Pro.
Chuẩn bị cho trò chơi hoành tráng
Màn hình hiển thị nhân vật mặc đồ trang bị công nghệ cao.
Game Dashboard & Optimizer
Xem thêm
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Đánh giá Smart Tivi LG UHD 4K 75 inch 75UQ9100PSD.ATV