Smart Tivi LG OLED 4K 65 inch OLED65C2PSA.ATV Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH LG ELECTRONICS VIỆT NAM HẢI PHÒNG
Quà: 660.000đ
Số lượng:
Thêm vào giỏ hàng
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
Hotline:
6
Đóng
Tăng cường độ sáng
Bộ xử lý AI α9 Thế hệ 5
Độ tương phản vô hạn
Dynamic Tone Mapping Pro
Âm thanh vòm tràn ngập
ThinQ AI & webOS
Màn hình mỏng tinh tế
Đa dạng kích thước
Dù bạn cần màn hình để chơi game hay xem phim tại nhà, với kích thước từ 42 inch đến 83 inch, bạn sẽ tìm được lựa chọn lý tưởng cho mình.
Trải nghiệm điện ảnh đích thực
Giải trí
Chơi game đỉnh cao
Nâng tầm cuộc chơi của bạn với chiếc TV đầu tiên hỗ trợ Dolby Vision Gaming 4K ở 120Hz để chơi game mượt mà và chân thực hơn. Với thời gian phản hồi 1ms, khả năng tương thích NVIDIA G-Sync, AMD FreeSync Premium và hỗ trợ VRR, ngay cả hành động cực nhanh cũng hiển thị rõ ràng và chính xác.