Smart Tivi Samsung QLED 4K 50 inch QA50Q80BAKXXV Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SAMSUNG HCMC CE COMPLEX- CHI NHÁNH THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 50 inch
  • Độ phân giải
  • 4K Ultra HD (3840 x 2160px)
  • Công nghệ hình ảnh
  • Quantum HDR
    Quantum Processor 4K
    HDR10+ Adaptive & HDR10+ GAMING
    Direct Full Array
    Supreme UHD Dimming
    Motion Xcelerator Turbo+
    Film Mode + Filmmaker Mode
    HLG (Hybrid Log Gamma)
    Wide Viewing Angle
Âm thanh
  • Loa
  • 40W 2.2Ch
  • Công nghệ âm thanh
  • Object Tracking Sound - OTS
    Adaptive Sound+
    Q-Symphony
    Dolby Atmos + Dolby Digital Plus
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Ethernet (LAN)
    Wifi 5
  • Bluetooth
  • v5.2
  • Cổng HDMI
  • 4 cổng
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Tizen OS
  • Ứng dụng sẵn
  • YouTube
    Netflix
    Web Browser
  • Remote
  • Điều Khiển One Remote Control đa thiết bị
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
  • Tìm kiếm giọng nói
  • Trợ lý ảo Google Tiếng Việt, Bixby và Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt trên Youtube
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Việt Nam
  • Năm ra mắt
  • 2022
  • Kích thước
  • Ngang: 1892.8 x Cao: 1163.1 x Độ dày: 338.8 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1892.8 mm
    Cao: 1083.2 mm
    Độ dày: 54.9 mm
  • Khối lượng
  • 50.1 kg
  • Khối lượng không chân
  • 43.3 kg
Tiện ích
Smart Tivi Samsung QLED 4K 50 inch QA50Q80BAKXXV [TẠM HẾT HÀNG]
T.Góp 0%
19.900.000đ
Số lượng:
Samnec Điện Máy
Samnec Điện Máy
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Online
Mua hàng trực tuyến
Hotline: 1900 599 922
2
Samnec Hồ Sen
Số 4 Hồ Sen, phường Lê Chân, HP
Hotline: 02253 611 488
3
Samnec An Dương
Số 645 Máng Nước, An Dương, HP
4
Samnec An Lão
Chợ Tứ Nghi, Minh Khai, An Khánh, Hải Phòng
5
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
6
Samnec Kiến Thuỵ
ngã tư Quế Lâm, Trà Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng
7
Samnec Thuỷ Nguyên
SỐ 107 TDP25/10 Phường Thuỷ Nguyên -TP Hải Phòng
8
Samnec Hoàng Diệu
Số 3D Hoàng Diệu, phường Hồng Bàng, Hải Phòng, Hải Phòng
9
Samnec Hải An
Số 533-535 Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng
Đóng
Khuyến mại
Trả góp 0% HD Saison& FE Credit & HomeCredit
Miễn phí 1 tháng gói giải trí cao cấp MAX trên ứng dụng FPT Play
Miễn phí 1 tháng gói giải trí cao cấp MAX trên ứng dụng FPT Play 88.000đ đến 31.01.2024
Miễn phí 03 tháng gói Vip Samsung không giới hạn trên ứng dụng TV360
Miễn phí 03 tháng gói Vip Samsung không giới hạn trên ứng dụng TV360 450.000đ đến 31.05.2025
Miễn phí 01 tháng gói On SS VIP Plus trên ứng dụng VTV Cab On
Miễn phí 01 tháng gói On SS VIP Plus trên ứng dụng VTV Cab On 885.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Toàn ngành hàng trị giá 250.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điều hòa trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điện tử & Âm thanh trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Gia dụng trị giá 150.000đ
ĐIỆN MÁY SAMNEC CAM KẾT
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số kỹ thuật
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 50 inch
  • Độ phân giải
  • 4K Ultra HD (3840 x 2160px)
  • Công nghệ hình ảnh
  • Quantum HDR
    Quantum Processor 4K
    Direct Full Array
    Supreme UHD Dimming
    Motion Xcelerator Turbo+
    Film Mode + Filmmaker Mode
    HLG (Hybrid Log Gamma)
    Wide Viewing Angle
Âm thanh
  • Loa
  • 40W 2.2Ch
  • Công nghệ âm thanh
  • Object Tracking Sound - OTS
    Adaptive Sound+
    Q-Symphony
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Ethernet (LAN)
    Wifi 5
  • Bluetooth
  • v5.2
  • Cổng HDMI
  • 4 cổng
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Tizen OS
  • Ứng dụng sẵn
  • YouTube
    Netflix
    Web Browser
  • Remote
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
  • Tìm kiếm giọng nói
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Việt Nam
  • Năm ra mắt
  • Kích thước
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1892.8 mm
    Cao: 1083.2 mm
    Độ dày: 54.9 mm
  • Khối lượng
  • 50.1 kg
  • Khối lượng không chân
  • 43.3 kg
Tiện ích
Xem thêm
Mô tả sản phẩm
Phổ cực tương phản và âm thanh
Tái hiện sắc đen sâu thẳm và trắng thuần khiết nhờ tấm đèn nền trực tiếp
Công nghệ đèn nền Direct Full Array
Bao trùm mọi giác quan với âm thanh Dolby Atmos đỉnh cao
Dolby Atmos®
Nâng cấp hình ảnh lên chuẩn 4K bằng AI
Bộ vi xử lý Quantum Lite 4K
Cá nhân hóa kho ứng dụng giải trí
Smart Hub
Trải nghiệm điện ảnh hoàn hảo đến từng sắc thái với dải màu rộng lớn
Công nghệ Quantum HDR 12x
Màn hình được tối ưu để bảo vệ mắt
Chế độ bảo vệ mắt
Ngắm nhìn thế giới với một tỷ sắc màu
Công nghệ Chấm Lượng Tử hiển thị 100% dải màu
Tối ưu chiều sâu hình ảnh chuẩn 3D với hệ thống mạng lưới mô phỏng thần kinh nhân tạo
Công nghệ Real Depth Enhancer
Mượt mà từng chuyển động với tần số quét 4K 120Hz
Công nghệ Motion Xcelerator Turbo+
Mãn nhãn trong mỗi trận game theo từng chuyển động. Với công nghệ màn hình độc đáo của Samsung, Motion Xcelerator Turbo+ cung cấp hiệu suất chuyển động khác biệt với các mô hình 60Hz để hỗ trợ trò chơi VRR và nội dung ở tần số quét 120Hz.