Smart Tivi Samsung QLED 4K 85 inch QA85Q60AAKXXV Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SAMSUNG HCMC CE COMPLEX- CHI NHÁNH THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
Màn hình
  • Loại tivi
  • QLED TV
  • Kích cỡ màn hình
  • 85 Inch
  • Độ phân giải
  • 4K
  • Công nghệ hình ảnh
  • Quantum Dot Display
    Motion Xcelerator Turbo - MXT
    Brightness - Color Detection
    Supreme UHD Dimming
    Dual LED
    Quantum Processor Lite
    Quantum HDR
Âm thanh
  • Loa
  • 20W
  • Công nghệ âm thanh
  • Q - Symphony
    Object Tracking Sound Lite - OTS Lite
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Cổng AV
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • Cổng xuất âm thanh
  • Cổng USB
  • Cổng quang Optical
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Tizen™
  • Remote
  • Trợ lý ảo
  • Tìm kiếm giọng nói
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Việt Nam
  • Năm ra mắt
  • 2021
  • Kích thước
  • 1900,9 x 1152,6 x 368,3 mm (WxHxD)
  • Kích thước không chân
  • 1900,9 x 1086,1 x 26,9 mm (WxHxD)
  • Khối lượng
  • 43.2 kg
  • Khối lượng không chân
  • 41.5 kg
  • Chất liệu
  • Kim loại
Tiện ích
Smart Tivi Samsung QLED 4K 85 inch QA85Q60AAKXXV [TẠM HẾT HÀNG]
T.Góp 0%
39.900.000đ
Số lượng:
Samnec Điện Máy
Samnec Điện Máy
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Online
Mua hàng trực tuyến
Hotline: 1900 599 922
2
Samnec Hồ Sen
Số 4 Hồ Sen, phường Lê Chân, HP
Hotline: 02253 611 488
3
Samnec An Dương
Số 645 Máng Nước, An Dương, HP
4
Samnec An Lão
Chợ Tứ Nghi, Minh Khai, An Khánh, Hải Phòng
5
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
6
Samnec Kiến Thuỵ
ngã tư Quế Lâm, Trà Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng
7
Samnec Thuỷ Nguyên
SỐ 107 TDP25/10 Phường Thuỷ Nguyên -TP Hải Phòng
8
Samnec Hoàng Diệu
Số 3D Hoàng Diệu, phường Hồng Bàng, Hải Phòng, Hải Phòng
9
Samnec Hải An
Số 533-535 Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng
Đóng
ĐIỆN MÁY SAMNEC CAM KẾT
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số kỹ thuật
Màn hình
  • Loại tivi
  • QLED TV
  • Kích cỡ màn hình
  • 85 Inch
  • Độ phân giải
  • 4K
  • Công nghệ hình ảnh
  • Quantum Dot Display
    Motion Xcelerator Turbo - MXT
    Brightness - Color Detection
    Supreme UHD Dimming
    Dual LED
    Quantum Processor Lite
    Quantum HDR
Âm thanh
  • Loa
  • 20W
  • Công nghệ âm thanh
  • Q - Symphony
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Cổng AV
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • Cổng xuất âm thanh
  • Cổng USB
  • Cổng quang Optical
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Tizen™
  • Remote
  • Trợ lý ảo
  • Tìm kiếm giọng nói
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Việt Nam
  • Năm ra mắt
  • Kích thước
  • Kích thước không chân