Smart Tivi Samsung UHD 4K 75 inch UA75AU7000KXXV Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SAMSUNG HCMC CE COMPLEX- CHI NHÁNH THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart TV
  • Kích cỡ màn hình
  • 75 Inch
  • Độ phân giải
  • 4K
  • Công nghệ hình ảnh
  • UHD Dimming
    Bộ xử lý tinh thể 4K
    Công nghệ PurColor
Âm thanh
  • Loa
  • 20W
  • Công nghệ âm thanh
  • Q-Symphony
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Cổng AV
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • Cổng xuất âm thanh
  • Cổng USB
  • Cổng quang Optical
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Tizen™
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Việt Nam
  • Năm ra mắt
  • 2021
  • Kích thước
  • Ngang: 1673.2 mm
    Cao: 1047.9 mm
    Độ dày: 341.1 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1673,2 mm
    Cao: 958,2 mm
    Độ dày: 59,9 mm
  • Khối lượng
  • 30.8 kg
  • Khối lượng không chân
  • 30.4 kg
  • Chất liệu
  • Kim loại
Tiện ích
Smart Tivi Samsung UHD 4K 75 inch UA75AU7000KXXV [TẠM HẾT HÀNG]
T.Góp 0%
19.900.000đ
Số lượng:
Samnec Điện Máy
Samnec Điện Máy
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Online
Mua hàng trực tuyến
Hotline: 1900 599 922
2
Samnec Hồ Sen
Số 4 Hồ Sen, phường Lê Chân, HP
Hotline: 02253 611 488
3
Samnec An Dương
Số 645 Máng Nước, An Dương, HP
4
Samnec An Lão
Chợ Tứ Nghi, Minh Khai, An Khánh, Hải Phòng
5
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
6
Samnec Kiến Thuỵ
ngã tư Quế Lâm, Trà Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng
7
Samnec Thuỷ Nguyên
SỐ 107 TDP25/10 Phường Thuỷ Nguyên -TP Hải Phòng
8
Samnec Hoàng Diệu
Số 3D Hoàng Diệu, phường Hồng Bàng, Hải Phòng, Hải Phòng
9
Samnec Hải An
Số 533-535 Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng
Đóng
Khuyến mại
Trả góp 0% HD Saison& FE Credit & HomeCredit
Miễn phí 03 tháng gói Vip Samsung không giới hạn trên ứng dụng TV360
Miễn phí 03 tháng gói Vip Samsung không giới hạn trên ứng dụng TV360 450.000đ đến 31.05.2025
Miễn phí 01 tháng gói On SS VIP Plus trên ứng dụng VTV Cab On
Miễn phí 01 tháng gói On SS VIP Plus trên ứng dụng VTV Cab On 885.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Toàn ngành hàng trị giá 250.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điều hòa trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điện tử & Âm thanh trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Gia dụng trị giá 150.000đ
ĐIỆN MÁY SAMNEC CAM KẾT
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số kỹ thuật
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart TV
  • Kích cỡ màn hình
  • 75 Inch
  • Độ phân giải
  • 4K
  • Công nghệ hình ảnh
  • UHD Dimming
    Bộ xử lý tinh thể 4K
    Công nghệ PurColor
Âm thanh
  • Loa
  • 20W
  • Công nghệ âm thanh
  • Q-Symphony
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Cổng AV
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • Cổng xuất âm thanh
  • Cổng USB
  • Cổng quang Optical
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Tizen™
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Việt Nam
  • Năm ra mắt
  • Kích thước
  • Ngang: 1673.2 mm
    Cao: 1047.9 mm
    Độ dày: 341.1 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1673,2 mm
    Cao: 958,2 mm
    Độ dày: 59,9 mm