Android TV Sony 4K 50 inch KD-50X80J Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH SONY ELECTRONICS VIỆT NAM
Màn hình
  • Loại tivi
  • Android TV
  • Kích cỡ màn hình
  • 50 inch
  • Độ phân giải
  • 4K ULTRA HD
  • Công nghệ hình ảnh
  • - Màn hình sử dụng công nghệ LED nền (Direct LED, Frame dimming)
    - Bộ xử lý X1 4K HDR Processor cho hình ảnh trung thực, sắc nét
    - Độ phân giải 4K, chi tiết gấp 4 lần so với TV Full HD
    - Công nghệ 4K X-Reality PRO tự động nâng cấp hình ảnh lên 4K
    - Công nghệ tạo màu Triluminos PRO với hơn 1 tỷ màu sắc sống động
    - Hỗ trợ HDR10, HLG, Dolby Vision
Âm thanh
  • Loa
  • - Thiết kế loa bất đối xứng X-Balanced Speaker cho âm thanh chất lượng cao trong thiết kế mỏng
    - Công suất loa 20W (10W + 10W), 2.0 kênh
  • Công nghệ âm thanh
  • - Hỗ trợ Dolby Atmos, DTS Digital Surround, S-Master Digital Amplifier, S-Force Front Surround
    - Cho phép tùy chọn âm thanh theo nội dung xem phim, ca nhạc, bóng đá…
    - Two channel linear PCM: 48kHz 16bits, Dolby Audio, DTS
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Wifi, LAN
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • 4 cổng
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Android 10
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
  • Tìm kiếm giọng nói
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Malaysia
  • Năm ra mắt
  • 2021
  • Kích thước
  • Ngang: 1126 mm
    Cao: 718 mm
    Độ dày: 286 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1126 mm
    Cao: 653 mm
    Độ dày: 70 mm
  • Khối lượng không chân
  • 12,3 kg
Tiện ích
Android TV Sony 4K 50 inch KD-50X80J [TẠM HẾT HÀNG]
T.Góp 0%
10.900.000đ
Số lượng:
Samnec Điện Máy
Samnec Điện Máy
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Online
Mua hàng trực tuyến
Hotline: 1900 599 922
2
Samnec Hồ Sen
Số 4 Hồ Sen, phường Lê Chân, HP
Hotline: 02253 611 488
3
Samnec An Dương
Số 645 Máng Nước, An Dương, HP
4
Samnec An Lão
Chợ Tứ Nghi, Minh Khai, An Khánh, Hải Phòng
5
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
6
Samnec Kiến Thuỵ
ngã tư Quế Lâm, Trà Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng
7
Samnec Thuỷ Nguyên
SỐ 107 TDP25/10 Phường Thuỷ Nguyên -TP Hải Phòng
8
Samnec Hoàng Diệu
Số 3D Hoàng Diệu, phường Hồng Bàng, Hải Phòng, Hải Phòng
9
Samnec Hải An
Số 533-535 Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng
Đóng
Khuyến mại
Trả góp 0% HD Saison
Trả góp 0% HD Saison
Miễn phí gói quà tặng Clip TV Family Standard 12 tháng
Miễn phí gói quà tặng Clip TV Family Standard 12 tháng đến 28.02.2025
TẶNG Phiếu mua hàng Toàn ngành hàng trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điều hòa trị giá
TẶNG Phiếu mua hàng Điện tử & Âm thanh trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Gia dụng trị giá 100.000đ
ĐIỆN MÁY SAMNEC CAM KẾT
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Thông số kỹ thuật
Màn hình
  • Loại tivi
  • Android TV
  • Kích cỡ màn hình
  • 50 inch
  • Độ phân giải
  • 4K ULTRA HD
  • Công nghệ hình ảnh
Âm thanh
  • Loa
  • Công nghệ âm thanh
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Wifi, LAN
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • 4 cổng
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Android 10
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
  • Tìm kiếm giọng nói
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Malaysia
  • Năm ra mắt
  • Kích thước
  • Ngang: 1126 mm
    Cao: 718 mm
    Độ dày: 286 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1126 mm
    Cao: 653 mm
    Độ dày: 70 mm
  • Khối lượng không chân
  • 12,3 kg
Tiện ích
Xem thêm
Mô tả sản phẩm
Thiết kế tinh tế, màn hình tràn viền sang trọng
Màn hình tivi Sony 50 inch phù hợp cho căn phòng khách, phòng ngủ. Chân đế chữ V úp ngược mỏng vừa thẩm mỹ và chắc chắn trong suốt quá trình nâng đỡ tivi.
Hiển thị hình ảnh sinh động với độ phân giải 4K nét gấp 4 lần Full HD
Tối ưu trình chiếu định dạng HDR qua chip X1 4K HDR Processor
Công nghệ 4K X-Reality PRO nâng cấp hình ảnh chất lượng thấp lên gần với độ phân giải 4K.
Màu sắc rực rỡ, gần với thực tế nhất nhờ công nghệ tạo màu Triluminos PRO
Xem phim đắm chìm như ở rạp với công nghệ Dolby Vision
Hình ảnh chuyển động sáng và mượt mà nhờ công nghệ Motionflow XR200, Auto Mode
Âm thanh sống động, rõ nét với công nghệ X-Balanced Speaker, S-Master Digital Amplifier, DTS
Tivi sở hữu hệ thống loa 20W mạnh mẽ và X-Balanced Speaker bổ sung cho chất lượng âm thanh và độ mỏng của tivi tích hợp công nghệ DTS giúp mang đến những thước phim và nhạc với âm thanh rõ nét.