Google Tivi Sony Bravia 4K 55 inch XR-55X90K Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH SONY ELECTRONICS VIỆT NAM
Màn hình
  • Loại tivi
  • Google Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 55 inch
  • Độ phân giải
  • UHD 4K
  • Công nghệ hình ảnh
  • Full Array LED
    Bộ xử lý trí tuệ nhận thức Cognitive Processor XR
    XR 4K Upscaling
    XR Super Resolution
    XR Contrast Booster
    XR Triluminos Pro
    XR Motion Clarity
    Hỗ trợ HDR10, HLG, Dolby Vision
Âm thanh
  • Loa
  • Công suất loa 30W (10W + 10W + 5W + 5W), 2.0 kênh
  • Công nghệ âm thanh
  • Acoustic Multi-Audio
    Dolby Atmos
    DTS Digital Surround
    S-Master Digital Amplifier
    S-Force Front Surround
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Wifi, LAN
  • Bluetooth
  • A2DP
  • Cổng HDMI
  • 4 cổng
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Google TV
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
  • Tìm kiếm giọng nói
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Malaysia
  • Năm ra mắt
  • 2022
  • Kích thước
  • Ngang: 1233 mm
    Cao: 740 mm
    Độ dày: 331 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1233 mm
    Cao: 711 mm
    Độ dày: 72 mm
  • Khối lượng
  • 18,5 kg
  • Khối lượng không chân
  • 17,4 kg
Tiện ích
Google Tivi Sony Bravia 4K 55 inch XR-55X90K [TẠM HẾT HÀNG]
T.Góp 0%
29.000.000đ
Quà: 15.000.000đ
Số lượng:
Samnec Điện Máy
Samnec Điện Máy
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Online
Mua hàng trực tuyến
Hotline: 1900 599 922
2
Samnec Hồ Sen
Số 4 Hồ Sen, phường Lê Chân, HP
Hotline: 02253 611 488
3
Samnec An Dương
Số 645 Máng Nước, An Dương, HP
4
Samnec An Lão
Chợ Tứ Nghi, Minh Khai, An Khánh, Hải Phòng
5
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
6
Samnec Kiến Thuỵ
ngã tư Quế Lâm, Trà Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng
7
Samnec Thuỷ Nguyên
SỐ 107 TDP25/10 Phường Thuỷ Nguyên -TP Hải Phòng
8
Samnec Hoàng Diệu
Số 3D Hoàng Diệu, phường Hồng Bàng, Hải Phòng, Hải Phòng
9
Samnec Hải An
Số 533-535 Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng
Đóng
Khuyến mại
Miễn phí gói quà tặng Clip TV Family Standard 12 tháng
Miễn phí gói quà tặng Clip TV Family Standard 12 tháng đến 28.02.2025
Trả góp 0% HD Saison
Trả góp 0% HD Saison
Tặng giá treo tường cho Tivi
Tặng giá treo tường cho Tivi 200.000đ
 Miễn phí gói quà tặng VieON VIP 03 tháng
TẶNG Phiếu mua hàng Toàn ngành hàng trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điều hòa trị giá
TẶNG Phiếu mua hàng Điện tử & Âm thanh trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Gia dụng trị giá 100.000đ
ĐIỆN MÁY SAMNEC CAM KẾT
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số kỹ thuật
Màn hình
  • Loại tivi
  • Google Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 55 inch
  • Độ phân giải
  • UHD 4K
  • Công nghệ hình ảnh
  • Full Array LED
    XR 4K Upscaling
    XR Super Resolution
    XR Contrast Booster
    XR Triluminos Pro
    XR Motion Clarity
Âm thanh
  • Loa
  • Công nghệ âm thanh
  • Acoustic Multi-Audio
    Dolby Atmos
    DTS Digital Surround
    S-Master Digital Amplifier
    S-Force Front Surround
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Wifi, LAN
  • Bluetooth
  • A2DP
  • Cổng HDMI
  • 4 cổng
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Google TV
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
  • Tìm kiếm giọng nói
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Malaysia
  • Năm ra mắt
  • Kích thước
  • Ngang: 1233 mm
    Cao: 740 mm
    Độ dày: 331 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1233 mm
    Cao: 711 mm
    Độ dày: 72 mm