Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500G Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH SONY ELECTRONICS VIỆT NAM
Quà: 6.330.000đ
Số lượng:
Thêm vào giỏ hàng
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
Hotline:
6
Đóng
Tivi Sony 4K 55 INCH KD-55X9500G kích thước màn hình 55 inch có tính năng hiệu chỉnh nét vật thể độc lập, cơ sở dữ liệu so sánh kép, hiệu chỉnh HDR vật thể độc lập mang đến chất lượng hình ảnh sắc nét từng khung ảnh.
43"
1.Tặng giá treo tường cho Tivi
2.Trả góp 0% HD Saison
3.Tặng mũ bảo hiểm Samnec
So sánh
50"
1.Tặng giá treo tường cho Tivi
2.Trả góp 0% HD Saison
3.Tặng mũ bảo hiểm Samnec
So sánh
2.Trả góp 0% HD Saison
4.Quạt cây Rapido RWF- 14AHD
2.Trả góp 0% HD Saison