Smart Tivi Sony 4K 65 inch KD-65X7000F Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH SONY ELECTRONICS VIỆT NAM
Quà: 13.300.000đ
Số lượng:
Thêm vào giỏ hàng
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
Hotline:
6
Đóng
43"
1.Tặng giá treo tường cho Tivi
2.Trả góp 0% HD Saison
3.Tặng mũ bảo hiểm Samnec
So sánh
50"
1.Tặng giá treo tường cho Tivi
2.Trả góp 0% HD Saison
3.Tặng mũ bảo hiểm Samnec
So sánh
2.Trả góp 0% HD Saison
4.Quạt cây Rapido RWF- 14AHD
2.Trả góp 0% HD Saison