Google Tivi Sony Ultra HD 4K HDR 55 inch KD-55X80L Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH SONY ELECTRONICS VIỆT NAM
T.Góp 0%
Quà: 1.570.000đ
Số lượng:
Thêm vào giỏ hàng
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
Hotline:
6
Đóng
Miễn phí gói quà tặng Clip TV Family Standard 12 tháng đến 28.02.2025
Trả góp 0% HD Saison
Tặng giá treo tường cho Tivi 200.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Toàn ngành hàng trị giá 250.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điều hòa trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điện tử & Âm thanh trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Gia dụng trị giá 150.000đ
Hãy cùng SAMNEC tìm hiểu về Tivi Sony X80L qua bài viết dưới đây.
43"
1.Tặng giá treo tường cho Tivi
2.Trả góp 0% HD Saison
3.Tặng mũ bảo hiểm Samnec
So sánh
50"
1.Tặng giá treo tường cho Tivi
2.Trả góp 0% HD Saison
3.Tặng mũ bảo hiểm Samnec
So sánh
2.Trả góp 0% HD Saison
4.Quạt cây Rapido RWF- 14AHD
2.Trả góp 0% HD Saison