Google Tivi Sony Full Array LED 4K HDR 75 inch XR-75X90L Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH SONY ELECTRONICS VIỆT NAM
T.Góp 0%
Quà: 9.445.000đ
Số lượng:
Thêm vào giỏ hàng
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
Hotline:
6
Đóng
Tặng giá treo tường cho Tivi 200.000đ
Trả góp 0% HD Saison
TẶNG Phiếu mua hàng Toàn ngành hàng trị giá 350.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điều hòa trị giá 350.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điện tử & Âm thanh trị giá 350.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Gia dụng trị giá 250.000đ
Mời bạn tham khảo bài viết dưới đây của SAMNEC để biết thêm thông tin về smart tivi Sony X90L.
43"
1.Tặng giá treo tường cho Tivi
2.Trả góp 0% HD Saison
3.Tặng mũ bảo hiểm Samnec
So sánh
50"
1.Tặng giá treo tường cho Tivi
2.Trả góp 0% HD Saison
3.Tặng mũ bảo hiểm Samnec
So sánh
2.Trả góp 0% HD Saison
4.Quạt cây Rapido RWF- 14AHD
2.Trả góp 0% HD Saison