Smart Tivi Samsung UHD 4K 55 inch UA55AU7002KXXV Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SAMSUNG HCMC CE COMPLEX- CHI NHÁNH THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 55 inch
  • Độ phân giải
  • UHD (3840 x 2160 Pixels)
  • Công nghệ hình ảnh
Âm thanh
  • Loa
  • 20W, 2.0Ch
  • Công nghệ âm thanh
  • Dolby Digital Plus, Adaptive Sound, Q-Symphony
Kết nối
  • Cổng Internet
  • LAN, Wifi
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • 3 cổng
  • Cổng USB
  • 1 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Tizen™
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Việt Nam
  • Năm ra mắt
  • 2022
  • Kích thước
  • Ngang: 1230.6 x Cao: 786.3 x Độ dày: 258.2 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1230.6 mm
    Cao: 709.0 mm
    Độ dày: 73.9 mm
Tiện ích
Smart Tivi Samsung UHD 4K 55 inch UA55AU7002KXXV [TẠM HẾT HÀNG]
T.Góp 0%
10.900.000đ
Số lượng:
Samnec Điện Máy
Samnec Điện Máy
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Online
Mua hàng trực tuyến
Hotline: 1900 599 922
2
Samnec Hồ Sen
Số 4 Hồ Sen, phường Lê Chân, HP
Hotline: 02253 611 488
3
Samnec An Dương
Số 645 Máng Nước, An Dương, HP
4
Samnec An Lão
Chợ Tứ Nghi, Minh Khai, An Khánh, Hải Phòng
5
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
6
Samnec Kiến Thuỵ
ngã tư Quế Lâm, Trà Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng
7
Samnec Thuỷ Nguyên
SỐ 107 TDP25/10 Phường Thuỷ Nguyên -TP Hải Phòng
8
Samnec Hoàng Diệu
Số 3D Hoàng Diệu, phường Hồng Bàng, Hải Phòng, Hải Phòng
9
Samnec Hải An
Số 533-535 Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng
Đóng
Khuyến mại
Tặng giá treo tường cho Tivi
Tặng giá treo tường cho Tivi 200.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Toàn ngành hàng trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điều hòa trị giá
TẶNG Phiếu mua hàng Điện tử & Âm thanh trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Gia dụng trị giá 100.000đ
ĐIỆN MÁY SAMNEC CAM KẾT
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số kỹ thuật
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 55 inch
  • Độ phân giải
  • UHD (3840 x 2160 Pixels)
  • Công nghệ hình ảnh
Âm thanh
  • Loa
  • 20W, 2.0Ch
  • Công nghệ âm thanh
Kết nối
  • Cổng Internet
  • LAN, Wifi
  • Bluetooth
  • Cổng HDMI
  • 3 cổng
  • Cổng USB
  • 1 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Tizen™
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Việt Nam
  • Năm ra mắt
  • Kích thước
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1230.6 mm
    Cao: 709.0 mm
    Độ dày: 73.9 mm