Smart Tivi Samsung QLED 4K 55 inch QA55Q60BAKXXV Cung cấp bởi CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ SAMSUNG HCMC CE COMPLEX- CHI NHÁNH THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 55 inch
  • Độ phân giải
  • 4K Ultra HD (3840 x 2160px)
  • Công nghệ hình ảnh
  • Auto Motion Plus
    Quantum Processor Lite 4K
    Quantum HDR
    HDR10+ Adaptive
    HLG (Hybrid Log Gamma)
    Supreme UHD Dimming
    Contrast Enhancer
Âm thanh
  • Loa
  • Hệ thống loa 2CH, công suất 20W
  • Công nghệ âm thanh
  • Dolby Digital Plus
    Object Tracking Sound - OTS Lite
    Q-Symphony
    Adaptive Sound
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Ethernet (LAN)
    Wifi 5
  • Bluetooth
  • v5.2
  • Cổng HDMI
  • 3 cổng
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Tizen OS
  • Ứng dụng sẵn
  • Web Browser
    YouTube
    Netflix
  • Remote
  • Điều khiển thông minh sử dụng cho mọi thiết bị, dùng PIN năng lượng mặt trời
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
  • Tìm kiếm giọng nói
  • Trợ lý ảo Google Tiếng Việt, Bixby và Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt trên Youtube
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Việt Nam
  • Năm ra mắt
  • 2022
  • Kích thước
  • Ngang: 1232.1 x Cao: 773.8 x Độ dày: 249.1 mm
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1232.1 mm
    Cao: 708.3 mm
    Độ dày: 25.7 mm
  • Khối lượng
  • 15.5 kg
  • Khối lượng không chân
  • 14.7 kg
Tiện ích
Smart Tivi Samsung QLED 4K 55 inch QA55Q60BAKXXV [TẠM HẾT HÀNG]
T.Góp 0%
15.900.000đ
Số lượng:
Samnec Điện Máy
Samnec Điện Máy
Thêm vào giỏ hàng
Mua ngay
Nhân viên gọi lại xác nhận
Mua sản phẩm ở đâu?
1
Samnec Online
Mua hàng trực tuyến
Hotline: 1900 599 922
2
Samnec Hồ Sen
Số 4 Hồ Sen, phường Lê Chân, HP
Hotline: 02253 611 488
3
Samnec An Dương
Số 645 Máng Nước, An Dương, HP
4
Samnec An Lão
Chợ Tứ Nghi, Minh Khai, An Khánh, Hải Phòng
5
Samnec Kiến An
Số 29 Trần Nhân Tông, Phù Liễn, Hải Phòng (gần ngã 6 Quán Trữ)
6
Samnec Kiến Thuỵ
ngã tư Quế Lâm, Trà Phương, Kiến Thụy, Hải Phòng
7
Samnec Thuỷ Nguyên
SỐ 107 TDP25/10 Phường Thuỷ Nguyên -TP Hải Phòng
8
Samnec Hoàng Diệu
Số 3D Hoàng Diệu, phường Hồng Bàng, Hải Phòng, Hải Phòng
9
Samnec Hải An
Số 533-535 Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng
Đóng
Khuyến mại
Tặng giá treo tường cho Tivi
Tặng giá treo tường cho Tivi 200.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Toàn ngành hàng trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Điều hòa trị giá
TẶNG Phiếu mua hàng Điện tử & Âm thanh trị giá 150.000đ
TẶNG Phiếu mua hàng Gia dụng trị giá 100.000đ
ĐIỆN MÁY SAMNEC CAM KẾT
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí lắp đặt
Miễn phí vận chuyển
Miễn phí vận chuyển
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành điều khiển 1 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Bảo hành chính hãng 2 năm
Thông số kỹ thuật
Màn hình
  • Loại tivi
  • Smart Tivi
  • Kích cỡ màn hình
  • 55 inch
  • Độ phân giải
  • 4K Ultra HD (3840 x 2160px)
  • Công nghệ hình ảnh
  • Auto Motion Plus
    Quantum Processor Lite 4K
    Quantum HDR
    HDR10+ Adaptive
    HLG (Hybrid Log Gamma)
    Supreme UHD Dimming
    Contrast Enhancer
Âm thanh
  • Loa
  • Công nghệ âm thanh
  • Dolby Digital Plus
    Q-Symphony
    Adaptive Sound
Kết nối
  • Cổng Internet
  • Ethernet (LAN)
    Wifi 5
  • Bluetooth
  • v5.2
  • Cổng HDMI
  • 3 cổng
  • Cổng USB
  • 2 cổng
Tính năng thông minh
  • Hệ điều hành
  • Tizen OS
  • Ứng dụng sẵn
  • Web Browser
    YouTube
    Netflix
  • Remote
  • Trợ lý ảo
  • Google Assistant
  • Tìm kiếm giọng nói
Thông số kỹ thuật khác
  • Nơi sản xuất
  • Việt Nam
  • Năm ra mắt
  • Kích thước
  • Kích thước không chân
  • Ngang: 1232.1 mm
    Cao: 708.3 mm
    Độ dày: 25.7 mm