Đánh giá chi tiết tủ lạnh Toshiba GR-RS910WI-PMV(06)-MG
Đăng bởi: Vân Anh
Xem nhanh
1. Thiết kế tủ lạnh Toshiba GR-RS910WI-PMV(06)-MG Inverter
2. Đánh giá về công nghệ làm lạnh tủ lạnh Toshiba GR-RS910WI-PMV(06)-MG Inverter
3. Đánh giá công nghệ kháng khuẩn tủ lạnh Toshiba GR-RS910WI-PMV(06)-MG Inverter
4. Đánh giá khả năng tiết kiệm điện
5. Tiện ích thông minh tủ lạnh Toshiba GR-RS910WI-PMV(06)-MG Inverter
Toshiba GR-RS910WI-PMV(06)-MG Inverter
Chất liệu tủ cao cấp và bền bỉ:
  • Bên trong: Nội thất màu trắng Fuji tạo cảm giác sạch sẽ và rộng rãi.
Tiện nghi hiện đại:
  • Bảng điều khiển điện tử được tích hợp một cách tinh tế.
Kích thước: Cần lưu ý kích thước tủ khá lớn (Rộng 910 mm x Sâu 735 mm x Cao 1775 mm), đòi hỏi không gian bếp đủ rộng.